"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อู่ช่อมhonda. เชียงใหม่

อู่ไหนช่อมดี. ราคาเป็นธรรม. ในเชียงใหม่เบื่อศูนย์แล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมทำ ที่ BTEC Racing ครับ ทำ Honda เหมือนกัน ราคาไม่แพงมากครับ
อู่อยู่ตรง หลังโรงแรมเชียงใหม่แกร์ดวิว ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ แถวถนนอะไร จำไม่ได้ เลียบๆน้ำปิง อะครับ

ร้าน HMS ครับ

ตรงบางแสนข้างแม่น้ำปิงครับ

แนะนำร้าน North GP ครับ แถวสถานีรถไฟ  ใกล้ซายูริครับ (อิอิ) ซ่อมฮอนด้าอย่างเดียวเลยครับ ราคาเป็นธรรม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host