"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สตรัทปรับเกลียวหลัง

ท่านใดพอจะทราบร้านที่รับสั่งทำสตัทปรับเกลียวหลังบ้างครับ ลักษณะคล้ายในรูปครับ ??

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# HUASAI

ไม่แน่ใจนะครับ แต่ร้านโช๊คส่วนมากก็รับทำสตรัทด้วยนะครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ
กทม. ลองสอบถาม พรเทพโช๊คอัพ หาเบอร์ในเน็ตนะครับ สาขาสุขสวัสดิ์ พี่ใหม่ ประธานซีวิคคลับดูแลอยู่ครับ จะดูแลฮอนด้าให้ก่อนเป็นพิเศษครับ ลองสอบถามราคา แล้วเปรียบเทียบกับร้านไกล้บ้านดูครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# Ball_Korat

ขอบคุณมากครับผม..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host