"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยน้องสาวหนูหน่อยค่ะ T T

เมื่ิอวานหนูถอยรถแล้วหน้ารถฝั่งคนขับ ไปโดนกับมุมหน้ารถของรถอีกคันนึงอะค่ะ
แล้วก็มีแผลให้น้องสาว ดังรูป แงๆ เสียใจค่ะ รถคันแรก แผลแรกด้วย !!

แล้วหนูก็แอบโมโหรถคันนั้นอยู่นิดนึงคือ ป้าแกจอดรถตรงทางเลี้ยวรูปตัว T
ป้าแกจอดตรงกลางตัวทีแปะๆ โอ้ยยย หนูอยากจะถามป้าแกจริงๆเลย ว่าซื้อใบขับขี่มาหรืิป่าว ??

มาเข้าเรื่องเลยดีกว่าค่ะ รอยถลอกแบบนี้ หนูจะใช้อะไรขัดได้มั้งค่ะ และอุปกรณ์ กับวิธีขัดต้องขัดยังไงค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับ ผู้ใจดีช่วยน้องสาวหนูค่ะ ^__^
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยากตรงส่วนที่ลอกเป็นเรซิ่น สีมันหลุดออกไปเลย

เห้อ สีบ๊างบาง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[

ตอบกลับ 1# Bucket

ข้างเดียวแบบเดียวกับผมเลยคับอิอิ

เมื่ิอวานหนูถอยรถแล้วหน้ารถฝั่งคนขับ ไปโดนกับมุมหน ...
Bucket โพสต์เมื่อ 17/6/2013 18:33

รอยเล็กๆขัดสีใหม่อาจหาย แต่รอยใหญ่นี่สิ ต้องเครมซ่อมสีใหม่อย่างเดียวครับ

เคลมประกันอย่างเดียวเลยครับ...มีประกันใช้ให้คุ้มครับ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host