"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# tham

ไม่เปลี่ยนก็ยังขับไปได้ครับ  แต่ก็อาจจะรำคาญใจบ้าง
แต่ทางที่ดีก็เปลี่ยนๆไปดีกว่าครับ  จะได้ไม่เป็นภาระของระบบอื่นๆ
ของผมให้อู่จัดหาของเซียงกงมาเปลี่ยนให้  ราคาประมาณ 2000 ครับ  

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 5# tham

ครับ ผมก็อยู่ละแวกนี้แหละครับ  ไปเปลี่ยนที่นี่ครับ  lllllCLICKlllll
เป็นอู่ Honda   อยู่ย่านถนนนวมินทร์  จากบางกะปิมานิดเดียวครับ  ลองโทรไปสอบถามดูก่อนได้เลยครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host