"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กำลังศึกษา...อยู่ครับ e85 แต่อยากทราบว่า จขกท ติดมาแล้ว ขับมาแล้วกี่โลครับ...
มีผลดีอย่างไร  ผลเสียประมาณไหน...ผมดูแลรถไม่ค่ิอยเป็น...
อีกอย่าง...ผมกับ จขกท...ก็เกียรธรรมดาครับ...
เลยอยากรู้ว่า...อัตราเร่งดีมั้ย...ประหยัดเยอะมั้ย...

ตอนนี้ลังเลครับระหว่าง e85 กับ ติดแก๊ส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host