"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจเหมือนกันครับ ใครไปติดมาแล้ว
บ้าง เค้าเปลี่ยนอะไรให้เราบ้างครับเพื่อให้รถเราใช้ E85 ได้โดยไม่สึกหรอเร็ว

เช่น ค่ากล่อง 5000 + ค่า ท่อยางหรือส่วนอื่นๆที่สำคัญและต้องเปลี่ยน รวมเป็นเงิน netๆเลย เท่าไหร่อะคับ
หรือว่ากำเงินไป 5000 ติดเสร็จรวมหมดทุกอย่างเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host