"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปั๊ม ปตท. ราชพฤกษ์คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สรุป เราจะมิดติ้ง กันไนวันที่3 น่ะคราฟ  ดูเเผนที่ ตาม ลิงค์นี้ได้เลยคราฟ http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

บู บางบอนคับ 0895352433 คับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/8/2013 10:13 โดย jack.engineer

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/8/2013 10:08 โดย jack.engineer

เพื่อการประชาสัมพันธ์ หรือ การนัดมิดติ้งครั้งต่อไป จะได้สะดวกยิ่งขึ้น ผมได้ตั้งกลุ่ม HCC Thonburi Zone ไน face book ขอไห้พวกพี่ฝั่งธนเข้ากลุ่มได้ ตามลิงต์ นี้คราฟฟ ขอบคุณมากครับ https://www.facebook.com/groups/362616173840754/\"\"
[img][/img]

ติ๊กครับ อยู่ หมู่บ้านสุขสันต์ 5 ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/8/2013 21:05 โดย utac

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/8/2013 21:04 โดย utac

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/8/2013 21:00 โดย utac

อาทิตย์ที่25ส.ค56 ขอเชิญกลุ่ม. Hccฝั่งธน ร่วมงานมิตติ้งย่อยกลุ่ม. Center Zoneเพื่อพบประสังสรรค์และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน งานเริ่มช่วงเช้าเป็นต้นไปคับ กิจกรรมช่วงเช้าก็มีติด คาดหน้าcenter zone (ดื่มกันนิดหน่อย)ช่วงบ่ายๆก็จะpartyกันคับ กลุ่ม ฝั่งธนท่านใดว่างเชิญได้เลยคับเดินทางสะดวกขึ้นทางด่วน พระราม2-กาญนา มาลงปากน้ำได้เลยคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

หากว่างจะขอไปร่วมด้วยคับบ

ตอบกลับ 47# bankysos

มาเลยครับผม...จะได้มีเพื่อน..อิๆ
รูสึกจะมีเเต่รุ่นใหญ่..

ถ้าว่างนะพี่กริชชี่...เดวไปอยู่วัยรุ่นเป็นเพื่อนนะ

ปล..ผมไม่ดื่มแอลกอฮอลนะคราฟฟฟ

อยากไปแต่ไม่รู้จักใครเลยอ่ะครับ TT

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host