"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับเปนสมาชิกมา2ปีแล้วแต่ไม่เคยไปมิตติ้งไหนเลย555 อยุ่จรัญ35นะคับ 0850459581 ไอซ์คับ ฝากตัวด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สรุปเราจะมิดติ้งกัน ครั้งที่2 ในวันเสาร์ ที่ 7 กันยายน 25556 เวลา 18.00น.ที่คาร์เเคร์คุณนัดคราฟ (เเถวบิ๊กซีเอ็กตร้า บางโหญ่นิดเดียวครับ)
ส่วนเรื่องเเผนที่ทางพี่จิ๊บกำลังจัดทำอยู่ครับ เดี๋ยวโพสไห้อีกที สมาชิกพี่ๆ น้องๆ HCC Thonburi Zone คนไหนว่างเชิญได้คราฟ อยากไห้ไปกันเยอะๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

คร่อกกกกกฟี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Pin 21944958

วันนั้นไม่ว่างเลย คราวที่แล้วก้อไม่ได้ไป เอาไงล้ะทีนี้ 555+

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/9/2013 14:04 โดย dudd

มิตติ้งที่จะเกิดขึ้นเร็วๆ นี้ วันเสาร์ที่ 7 กันยายน 2556 เวลา 17.00 น. นะครับ http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1  อยากให้สมาชิกใหม่ๆเข้ามาเลยนะครับ ส่วนสมาชิกเก่ามากันเยอะๆเหมือนเดิมนะครับ

อยากไปแต่ไม่รู้จักใครเลยอ่ะครับ TT

ถ้าว่างนะพี่กริชชี่...เดวไปอยู่วัยรุ่นเป็นเพื่อนนะ

ปล..ผมไม่ดื่มแอลกอฮอลนะคราฟฟฟ

ตอบกลับ 47# bankysos

มาเลยครับผม...จะได้มีเพื่อน..อิๆ
รูสึกจะมีเเต่รุ่นใหญ่..

หากว่างจะขอไปร่วมด้วยคับบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/8/2013 21:05 โดย utac

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/8/2013 21:04 โดย utac

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/8/2013 21:00 โดย utac

อาทิตย์ที่25ส.ค56 ขอเชิญกลุ่ม. Hccฝั่งธน ร่วมงานมิตติ้งย่อยกลุ่ม. Center Zoneเพื่อพบประสังสรรค์และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน งานเริ่มช่วงเช้าเป็นต้นไปคับ กิจกรรมช่วงเช้าก็มีติด คาดหน้าcenter zone (ดื่มกันนิดหน่อย)ช่วงบ่ายๆก็จะpartyกันคับ กลุ่ม ฝั่งธนท่านใดว่างเชิญได้เลยคับเดินทางสะดวกขึ้นทางด่วน พระราม2-กาญนา มาลงปากน้ำได้เลยคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host