"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาเจอยังคับ ของผมก็เป็นหายังไม่เจอเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาเจอยังคับ ของผมก็เป็นหายังไม่เจอเลย

หาเจอยังคับ

หาเจอยังคับ ของผมก็เป็นยังหาไม่เจอเลย

ยังไม่เจอครับ....ตอนนี้รู้สึกว่าจะดังแรงกว่าเก่า

เหมือนจะเป็นที่เดียวกันเลยครับ

ด้านหลังซ้าย แถวๆที่พิงศีรษะ

เสียงเหมือนอะไรไม่แน่น สงสัยว่าเป็นกระจกแต่ก็ไมาน่าใช่

ปัจจุบันยังดังอยู่เลย

หาไม่เจอครับ ตอนนี้ขายไปแล้วครับ  ลาทีฮอนด้า. บ๊ายบายครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/9/2014 22:09 โดย cholnarak

ของผมก็เป็นครับ ดังด้านหลังซ้ายครับ บริเวณคนนั่ง  น่าจะตรงบริเวณเสา C ด้านหลัง เหมือนเหล็กมันโดนอะไรเคาะดังแก๊ก นานๆ จะมาครั้ง ตอนกระแทกชอบมา บางครั้งกระแทกแล้วไม่มา มันงุงิหัวใจจริงๆ ของผมรุ่น 2012 SV  ครับ

รถผมก็เป็นคับ (city cng s AT) รถใช้ได้ประมาณ 10 เดือน มีเสียงดังมาจากข้างหลัง แก๊กๆๆๆๆๆๆดังถี่มากเวาลาขับตรงถนนไม่เรียบ เคยเอาเข้า0 เขาแก้ให้ไม่หาย เวลาขับรำคาญมากเลย ไม่รุ้จะแก้ยังไง (--')

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host