"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากได้จังทำขายผมสักตัวได้ไหมครับ  ไม่มีหัวทางด้าน ...
oougy โพสต์เมื่อ 4/6/2013 23:12

ได้เลยครับ ท่าน ผมไปเดินหาซื้ออุปรกรณ์แล้วแจ้งอีกครั้งนะครับท่าน ไม่เอาไม่ว่าครับ แต่ใจจะทำติดอีกคันครับ..
และจะทำลายพริ้นเองให้ เพื่อให้ระบบไฟเดินได้ดีขึ้นกว่านี้ครับ.โดยไม่ต้องเดินสาย.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้จังทำขายผมสักตัวได้ไหมครับ ไม่มีหัวทางด้านนี้เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host