"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากเห็นแม็กครับ กี่นิ้ว ยางเบอร์อาราย ...
phattarawit_c โพสต์เมื่อ 27/8/2013 17:44

แม็ก BBS RS 17นิ้ว กว้าง8.5 ออฟเซ็ท 20 /4วง รัดด้วยยางนันกัง 195/40/17  ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยมากครับ อยากเปลี่ยนแม็กเลย แพงไหมครับ
แต่งได้แค่เนี้ย

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลืมถามอีกอย่าง ล้อหลังติดไหมครับ

ไฟ สว่างแค่ไหนค่ะ งานโอเคป่าว

ไฟ สว่างแค่ไหนค่ะ งานโอเคป่าว
chocrum โพสต์เมื่อ 28/8/2013 15:25

ใช้มา 2 ปี แล้วครับไม่มีปัญหา

สวยมากครับ อยากเปลี่ยนแม็กเลย แพงไหมครับ
แต่งได้แค่ ...
phattarawit_c โพสต์เมื่อ 28/8/2013 14:09

วงล่ะ 6500 ไม่ร่วมยาง ครับ

ลืมถามอีกอย่าง ล้อหลังติดไหมครับ
phattarawit_c โพสต์เมื่อ 28/8/2013 14:11

ต้องทำช่วงล่างครับ รถสแตนดาร์ท  ใส่ยัดไม่เข้าแน่ๆ  ผมพับซุ้มล้อ ใส่โช้คสตรัทปรับเกลียวสไลด์กระบอก

[img][/img]

สวยครับ
แต่ขอดูรูปด้านข้างหน่อยครับ

งามจุงเบย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host