"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าชอบสีหนังๆ ก็ทำหนังแท้ครับ ราคาแพงหน่อย แต่คุณภาพดี
ถ้าชอบสีหลอกหลาย ก็หนัง PVC ครับ ทนดีเหมือนกันนะ แต่ว่า แต่ละร้านคุณภาพหนัง PVC ไม่เหมือนกันครับ

ส่วนทำแบบไหน   ทำแบบเย็บเข้ารูปเท่านั้นครับ  ไม่งั้นไม่สวยครับ  มันจะย้วยๆตามท่านข้างบนว่า
ขนาดเย็บเข้ารูป  ถ้าทำไม่ดีพอ  นั่งไปนั่งมาไม่กี่วันก็ยังย่นเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host