"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชนจนหน้ายับ แต่ถุงลมไม่ทำงาน?

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/5/2013 14:36 โดย suriyuns

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนขับปลอดภัยครับ มีอาการเจ็บที่หน้าอกเนื่องจากถูกกระแทก
ยืนยันว่าคาดเข็มขัดครับ จากที่ตรวจสอบรถ หน้ารถไปมุดกับใต้ด้านท้ายรถสิบล้อ ทำให้จุดที่ชนคือตั้งแต่กลางฝากระโปรงหน้าขึ้นไปครับ หากมีรูปเพิ่มเติมจะนำมาลงให้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host