"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชนแบบมุด...ไม่โดนจุดเซนเซอร์  ถุงลมจึงไม่ทำงาน (ถ้ารุ่นมีถุงลมน่ะ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมคิดว่ามันไม่น่าจะโดนจุดเซ็นเซอร์มากกว่าเพราะว่าลักษณะการชนเป็นแบบมุดใต้ท้องรถอ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องชนให้ถูกตำแหน่งเซนเซอร์ถึงพอง
แต่รถผมไม่มีอะ ถุงลง ถุงลม  
ผม อันครับ  คิดเที่ยว เขาค้อ ติดต่อที่ 085-0527423
ที่พัก รถบริการนำเที่ยว อาหาร เรามีพร้อม  + ส่วนลดครับ

รถตลาด

ดูที่พวงมาลัยแล้วไม่มีระบุว่ามีถุงลมนะครับเพราะถุงลมจะอยู่ที่พวงมาลัยเพราะถ้ามีจะมีคำว่า Air bag นะครับขอให้ไม่เป็นอะไรมากและหายเร็วๆนะครับ

---คนขับเป็น หญิงด้วย เอาใจช้วยครับ---

ไม่คาดเข็มขัด ถุงลมไม่ทำงาน เพราะถ้าทำงาน คอหักตายแน่ครับ

คิดหนักเลย ห่วงคนนั่งข้าง
[img][/img]

เถียงเรื่องรุ่นกันทำไมค๊าฟ อยากให้ถุงลมทำงาน ก็ชนเต็มๆไปเลย ไม่ต้องไปมงไปมุดแล้วแล้ว ^^

ไม่ทราบเหมือนกันว่าเซ็นเซอร์อยู่ตรงไหน ของผมรุ่น VAT 2012 ชนถุงลมก็ไม่ทำงานเหมือนกันครับ มอเตอร์ไซค์เมาตัดหน้า ก่อนชนความเร็ว 100+ ยุบไปถึงหม้อน้ำ หม้อน้ำยุบแต่ไม่แตก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host