"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
2003 ครับ เติมมาปีนึงละครับ 85 เพียว ไม่ได้ติดกล่อง ยังไม่ได้เปลี่ยนหัวฉีด
เปลี่ยนแต่กรองเบนซิลไปลูกนึง เหมือนพี่ด้านบนเลยครับ แต่ขอเพิ่มเติมคือ Start เครื่องแล้วออกตัวเลยไม่ได้ครับ
ต้องรอสัก 10-15 วิ ECU สั่งฉีดน้ำมัน จากนั้นก็ปกติ ไม่มีวูบ ไม่เบาดับ รอบนิ่ง บางทีแอบพุ่งตอนออกตัวด้วย

ใช้ในเมืองเป็นหลัก เพราะเข้าใจว่าส่วนผสมน้ำมันจะบางมาก ไม่ควรใช้ในรอบสูงและคงที่นานาน
ผมเลยไม่กดแช่่ยาวๆ น่ะครับ ไม่งั้นไฟรูปเครื่องขึ้นครับ
ออกนอกเมืองหรือต่างจังหวัด ผมจัด E20 แทนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host