"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบอร์ XL กับ เบอร์ S คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

XL 1 ตัว คับ เด๋วไปเอาที่บ้าน พี่ เบน ก่อน วัน งาน คับ ตามนั้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบนขนาดเดียวกับเสื่อแรลลี่สีชมพูหรือเป่ลาคับ  ออกค่ายอาปีที่แล้วไม่ได้ไป  ของผมS1ตัว  M1ตัว โอนตังศ์ให้วันที่15คับ

พี่เบนขนาดเดียวกับเสื่อแรลลี่สีชมพูหรือเป่ลาคับ  ออ ...
utac โพสต์เมื่อ 9/5/2013 20:08

ใช่ครับ ขนาดเดียวกัน

ถ้าขนาดเดียวกัน อย่างนั้นสั่งไซส์ L นะค่ะ 1 ตัว รับหน้างานค่ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ใช่ครับ ขนาดเดียวกัน
benz โพสต์เมื่อ 10/5/2013 08:38
พี่เบน  ผมแก้ไขไซค์เสื้อค่ายอาสาฯคับเป็น M 1ตัว  L 2ตัว และสั่งเสื้อโปโล ดำ-แดง L 1 ตัว 15พ.ค จะโอนตังศ์ให้คับ

พี่เบน  ผมแก้ไขไซค์เสื้อค่ายอาสาฯคับเป็น M 1ตัว  L 2ตัว  ...
utac โพสต์เมื่อ 10/5/2013 18:28

ทราบ ๆ

ครั้งนี้ไปด้วยน๊า.....พลาดมาหลายปีแล้ว     เอาเสื้อไซค์  s   m  XXL   อย่างละ  1  ตัว
โอนตังค์แล้วจะโทรบอกนะ  .........(.มีไซค์ของเด็กบ้างก้อดีนะ  )     
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

มด  S,L อย่างล่ะ 1ตัวครับ ยอดรวม 400 บาท
  พี  XL 1ตัว, M 1ตัว, S 2ตัว รวม 4ตัว คราบ..
  โจ   M = 1 ตัว, XL = 1 ตัว ครับ
พี่ณะ M 1 L 1 ครับ....

มด  S,L อย่างล่ะ 1ตัวครับ ยอดรวม 400 บาท
  พี  XL 1ตัว, M 1ตัว, S  ...
perachat โพสต์เมื่อ 13/5/2013 06:32

รับทราบคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host