"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City 03 เปลี่ยนเสาอากาศ

City 03 เปลี่ยนเสาอากาศ

เป็นเสา สั้นๆ แบบพวก Jass, new City  ได้หรือไม่

หาซื้อที่ไหน ราคา

ติดยามไหม หรือซื้อมาแล้วเปลี่ยนติดได้เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของเดิมเป็นแบบไหนครับ  มันจะมีแบบที่อยู่ตรงกลางหลังคา  กับอยู่ที่เสาข้าง

ถ้าเป็นแบบอยู่ตรงกลาง  หาซื้อเสาสั้นมาเปลี่ยนเองได้เลยครับ จะมีหัวแปลงเกลียวมาให้  แค่หมุนออกครับ

แต่แบบที่เสาอยู่ข้างๆ  คงเปลี่ยนไม่ได้ครับ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของเดิมเป็นแบบไหนครับ  มันจะมีแบบที่อยู่ตรงกลางหลัง ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 8/5/2013 12:50

ของเดิม เป็นเสา ตล้ายๆ เสาทีวี ยืดได้ ยาวมาก  อยู่ตรงกลาง กระบาน ด้านหน้าเลยครับ

ถ้าอยู่ตรงกลางลองหมุนดูครับ ถ้าหมุนออกได้ ไป โลตัส บิ๊กซี ประดับยนต์ตามห้างอ่ะคับ เพียบเลย เลือกสักอันมาใส่แทน อันเก่าเอาไว้หวดคนที่บ้านคับ ..(ของผมตัดอันเดิมเอาเลย ขี้เกียจเก็บ ถอดแล้วไม่รู้จะเอาไปไหน)

ถ้าอยู่ตรงกลางลองหมุนดูครับ ถ้าหมุนออกได้ ไป โลตัส บ ...
Ball_Korat โพสต์เมื่อ 10/5/2013 10:04

โหด ดี แท้ ตัดเลย หรอ 555+

ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ตามประดับยนต์ โลตัส บิ๊กซีอ่ะ

ผม ซื้อมา 190 ครับผม ที่บิ๊กซี แผนก แต่งรถ (อย่าไปซื้อตาม บูทที่ตั้งนะผมว่ามันแพงกว่า เพราะรุ่นเดียวกะผม บูทขาย 250)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host