"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าอยากได้แบบตรงรุ่น ก็ไปศูนย์หรือเซียงกงครับ เบิก แผงควบคุม ZX ตัวสุดท้ายปี 2008 ก่อนปรับโฉมใหม่ จะมีสวิทซ์ ปลดล็อคประตูมาด้วยเลยคับ พร้อมฝาครอบตรงรุ่น จัดมาใส่ได้เลยครับ เอาประหยัดก็แบบพี่ข้างบน แต่จะดัดแปลงเจาะใส่ข้าง สวิทซ์กระจกก็ได้ครับ ผ่าเอาเลย แล้วทำสีใหม่ไม่ก็หุ้ม เคฟล่าห์ไปเลยครับ เลือกเอาครับ ว่าอยากได้แบบไหน

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 16# Thainspecies

ซื้อมาใส่เลยยังใช้ไม่ได้ครับ ต้องต่อสายควบคุมเพิ่ม ถ้าเอาแบบไม่แปลงต้องเอาตัวฝาครอบมาด้วยนะครับ หายากอยู่ น่าจะต้องเบิกศูนย์ครับ ราคาลองเช็คศูนย์ดูครับ ประมาณ สองสามพันทั้งชุด รวมติดตั้ง จะซื้อตรงรุ่น หรือเอาสวิสท์มาเพิ่ม แปลงทั้งนั้นครับ อยู่ที่ความสวยงามหลังติดตั้งครับที่ต่างกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 23# Thainspecies

ตามนั้นครับ เอารูปมายืนยันด้วย เด๋วจะไม่เชื่อ..อิอิ

สังเกตุดูนะว่าคนละคันกัน เบาะผ้ากับเบาะหนัง

อันนี้ตามแคตาล็อคเลยครับ เผื่อเอาไปยืนยัน
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host