"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/5/2013 00:19 โดย do_ramon1

ถ้าต้องการจะติดลองดูเรื่อง connecter สายไฟครับ และหาถ้าหา สวิทย์ลองดูรุ่นนี้ครับ city 03-zx ผมมีอยู่ครับ หรือ panal สวิทย์ครับ

ถ้าสนใจ conneter โทรคุยครับ

หาดูครับที่ผมลง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Email do_ramon1@hotmail.com
-------------------

ตอนนี้ ผมมีไอเดียไหม่ ครับไปหาข้อมูลเพิ่มเติมมาจาก Book manual service มาครับ คาดว่าจะทดลองทำดูครับ ไม่น่าจะมีปัญหาสำหรับรถต์ที่ต้องการทำ switch Lock/Unlock ประตูฝั้งคนขับ  เพราะตอนนี้ของผมก็มีระบบ central lock อยู่แล้วครับแต่ต้องเอื้อมมือไปดึง ปลด lock ให้ทางฝั่งคนขับเอง กรณีลงจากรถต์ แต่ระบบ จะ lock auto ยังทำงานปกติเมื่อ สตาร์ทนะครับที่ผมพูดคือกรณี unlock/Lock เมื่อต้องการนอกเหนือจากระบบ auto lock.

ทำแล้วจะนำมาให้ชมอีกครั้งครับ..
ผมร่างข้อมูลคร่าวๆ เผื่อใครคิดจะทำผิดถูกอย่างไรขออภัยครับ หรือทำมาให้ดูด้วยก็ดีครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Email do_ramon1@hotmail.com
-------------------

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host