"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ้งพิกัดร้านด้วยครับ...น่าสน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาพมาเเว้วครับ ส่วนภาพที่ 7 ลืมจดมาว่าอะไร แต่ที่ จำไ ...
aa555 โพสต์เมื่อ 9/5/2013 16:01

อ้าวนึกว่ามันมีขาย แบบรถรุ่นใหม่ๆ อะ ที่เวลาปลดล็อก ทั้ง 4 บาน ก้อกดปุ่มเดียว
ต้องไปโมเองเลยหรือเนี่ย  ว้า เซงเลย แบบนี้

ว่าแต่ติดแถบคนขับได้มะ 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าอยากได้แบบตรงรุ่น ก็ไปศูนย์หรือเซียงกงครับ เบิก แผงควบคุม ZX ตัวสุดท้ายปี 2008 ก่อนปรับโฉมใหม่ จะมีสวิทซ์ ปลดล็อคประตูมาด้วยเลยคับ พร้อมฝาครอบตรงรุ่น จัดมาใส่ได้เลยครับ เอาประหยัดก็แบบพี่ข้างบน แต่จะดัดแปลงเจาะใส่ข้าง สวิทซ์กระจกก็ได้ครับ ผ่าเอาเลย แล้วทำสีใหม่ไม่ก็หุ้ม เคฟล่าห์ไปเลยครับ เลือกเอาครับ ว่าอยากได้แบบไหน

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สวิตอย่างเดียว ใครมีบอกด้วยครับ จะมาติดเองอ่ะ

"" แอบขายของ ""

สวิทซ์เปิด+ปิดประตู LOCK & DOOR & UNLOCK
ปลั๊กหลังครบ ตัวสกรีนชัดเจน ติดตั้งใช้งานได้ตามสะดวก สภาพสวย ของญี่ปุ่น

ราคา 250 บาท

กระทู้ขาย :: http://www.hondacityclub.com/boa ... 2150&highlight=

ถ้าอยากได้แบบตรงรุ่น ก็ไปศูนย์หรือเซียงกงครับ เบิก  ...
Ball_Korat โพสต์เมื่อ 10/5/2013 11:19

ถ้าแบบรูปด้าน บน ซื้อมาใส่ เสียบสายไฟ ใช้ได้เลย หรือป่าว  
แต่รถผมเป็นของ Honda city 03 นี่หล่ะสิครับ  มันจะใส่กันได้มิเอ่ย

แล้วราคาเท่าไรเอ่ย

"" แอบขายของ ""

สวิทซ์เปิด+ปิดประตู LOCK & DOOR & UNLOCK
ปลั๊กหล ...
Tont โพสต์เมื่อ 10/5/2013 13:21

ขอดูปลักด้านหลังหน่อยดิว่าตรงกับของเดิมผมใหมอยากเปลื่ยน แล้วใส่กับช่องไฟตัดหมอกได้ใหม city 03

ขอดูปลักด้านหลังหน่อยดิว่าตรงกับของเดิมผมใหมอย ...
aa555 โพสต์เมื่อ 10/5/2013 23:23

สวิทซ์ตัวนี้ ไม่ใช่ของตรงรุ่น
ขนาดไม่เท่ากับช่องใส่ แต่สามารถประยุกต์ติดตั้งใช้งานได้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/5/2013 00:19 โดย do_ramon1

ถ้าต้องการจะติดลองดูเรื่อง connecter สายไฟครับ และหาถ้าหา สวิทย์ลองดูรุ่นนี้ครับ city 03-zx ผมมีอยู่ครับ หรือ panal สวิทย์ครับ

ถ้าสนใจ conneter โทรคุยครับ

หาดูครับที่ผมลง

Email do_ramon1@hotmail.com
-------------------

ตอบกลับ 16# Thainspecies

ซื้อมาใส่เลยยังใช้ไม่ได้ครับ ต้องต่อสายควบคุมเพิ่ม ถ้าเอาแบบไม่แปลงต้องเอาตัวฝาครอบมาด้วยนะครับ หายากอยู่ น่าจะต้องเบิกศูนย์ครับ ราคาลองเช็คศูนย์ดูครับ ประมาณ สองสามพันทั้งชุด รวมติดตั้ง จะซื้อตรงรุ่น หรือเอาสวิสท์มาเพิ่ม แปลงทั้งนั้นครับ อยู่ที่ความสวยงามหลังติดตั้งครับที่ต่างกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host