"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะด้วยครับ city all new จะเปลี่ยนยางขอบ 16 เดิม

แนะด้วยครับ city all new จะเปลี่ยนยางขอบ 16 เดิมครับ  ใส่สเกิตส์ด้วยครับ แนะนำขนาดยางด้วยครับ อยากได้หน้ากว้างครับ  ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยางหน้ากว้างมีส่วนทำให้เปลืองน้ำมันนะครับ  แนะนำ 195/55/r 16 ยาง หน้ากว้างแต่จะต่ำกว่าขนาดยางของเดิมนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host