"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

...D.I.Y : วิธีการเปลี่ยนไส้กรองอากาศแอร์คาร์บอน By Samadook...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/5/2013 21:14 โดย samadook

...วันนี้เอารูปวิธีเปลี่ยนกรองอากาศแอร์ในรถ..NewCity..มาให้ดูครับ(ถ้าซ้ำก็ขออภัยนะครับ)...

..ที่ผมใช้เปลี่ยนเป็นไส้กรองอากาศแอร์คาร์บอนครับ...ไส้กรองอากาศแอร์อันเก่าเป็นแบบกระดาษครับ..ตอนถอดมาตอนแรกๆ โคตะระสกปรกมากครับ...

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host