"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากทราบเกี่ยวกับชุดแต่งสเกริต

พอดีสนใจจะไปติดสเกริตแต่ไม่รู้ว่าจะไส่แบบพลาสสติกหรือไส่แบบไฟเบอร์
วอนที่ท่านผู้รู้ไห้ข้อมูลผมหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วมีท่านไดพอรู้ว่าร้านไหนขายชุดแต่ง mugen type r เป็นพลาสสติกบ้างครับ
เห็นชุดแต่ง mugen type r มีแต่ไฟเบอร์หลายร้าน เลยจะหาร้าน ที่ขายงานพลาสติก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วยแนะนำร้านขายสเกริต mugen type r เป็นพลาสสติกหน่อยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host