"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ในคู่มือมีให้ตั้งค่าใหม่ได้ครับ แต่ผมไม่กล้าเสี่ยงกลัวทำผิดพลาดจึงให้ศูนย์ตั้งค่าให้ใหม่ ให้ตั้งค่าเป็นปลดล็อคเมื่อดับเครื่องแล้ว ผมเห็นด้วยครับระบบล็อคปลดล็อคที่มากับรถมันไม่ปลอดภัย เพราะรถคันนี้แฟนผมก็ใช้ด้วยไม่ปลอดภัยสำหรับผู้หญิง ระบบอำนวยความสะดวกมากเกินไปไม่ปลอดภัย ตอนให้เจ้าหน้าที่ที่ศูนย์ตั้งค่าให้ใหม่เขาก็งงๆคงไม่เคยมีใครไปรบกวนเรื่องนี้ ตอนนี้สบายใจแล้วเพราะรถคันเก่าที่ขับอยู่ก็ปลดล็อคเมื่อดับเครื่องแล้ว ผมเคยตั้งกระทู้เรื่องนี้ไว้เหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host