"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณมากครับ..สำหรับวิธีดีๆ ที่นำมาบอกกัน..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 20# sakchai12345

ผมลองทำแล้วได้ เลยเอามาแชร์นะคับตามขั้นตอน ลองอ่านแล้วทำตามทีละขั้นตอนดูนะคับ ถ้าเป็นรุ่น v sv ได้ชัวร์ๆคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# NamPaN

ลองเอาวิธีที่ลงไปลองดูนะคับ ตามขั้นตอนง่ายๆไม่ยากคับ

แบ่งปันกันครับ สิ่งดีๆ ถ้าทำเป็นแล้วไม่แบ่งไม่แชร์มันก็ไร้ประโยชน์  

V กับ SV เท่านั้นหรือคะ T_T  S อยากทำได้มั่งจัง...

ตอบกลับ 25# nursenavy

ช่ายครับ อิอิ รู้สึกจะทำได้แค่ ปลดล็อคเมื่อดับเครื่องอะครับ ส่วนล็อครู้สึกไม่มีให้ตั้งนะ ถ้าจำไม่ผิดอะ

เง้อ.. ทำยังไง ทำไม่เป็น
แต่ที่แน่ๆ แบบเดิมก็คงดีแล้ว เพราะมีลูกนั่งด้วยตลอด
ขึ้นรถปุ๊บ ล็อคปั๊บเลย กัว..ๆๆๆ พวกมิจฉาชีพ จะลงค่อยปลด อิอิ
ทำจนเป็นนิสัย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/6/2013 18:43 โดย lnW1

ตอบกลับ 27# nursenavy
ดีแล้วคับ ถ้าลูกยังเล็กนั่งด้านหลังก็ล็อคประตูไปเลยคับ จะเปิดจากด้านในไม่ได้ ปลอดภัยที่สุดคับ ลงรถไปก็ค่อยเปิดจากด้านนอกเอา

ทำได้แล้วครับดับเครื่องแล้วประตูปลดล๊อค

ตอบกลับ 29# sakchai12345
ยินดีด้วยคาบผม อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host