"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองทำแล้วทำไม่ได้ค่ะ....ทำไงดีง่ะ....T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

City 2010 ไม่เห็นมีเลย แหะๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากทำเหมือนกัน  แต่ยังไม่ได้คู่มือเลยอ่ะ

ทำได้เฉพาะรุ่น v sv หรือป่าวครับ

แล้วตัว โมดูโล 2013 ทำได้ไหมค่ะ เพราะเท่าที่อ่านคู่มือ ไม่มีเรื่องตั้งระบบนี้เลย

ที่ดูๆ ทำได้ เฉพาะ V SV นะคับ

มีวิธีตั้งค่ามาฝากแล้วคับ ลองทำกานดู ได้หรือไม่ได้ยังไงบอกด้วยนะคับ

อ่านในคู่มือตั้งนาน  ลองหลายครั้ง งง ทำไม่ได้  มาอ่านในกระทู้  รอบเดียวเรียบร้อยครับ  ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะครับ

อยากรู้วิธีตั้งให้ปลดล็อคเมื่อดับเครื่องครับช่วยบอกหน่อยครับ

เข้ามาขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ ...ผมนำ Tip คุณไปลองทำทั้งสองแบบเลย ได้ผลจริงๆ (ไม่ยากเลย) ขอบคุณครับ ^^

ลองแล้วครับทำไม่ได้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host