"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

hondacity สามารถติดตั้งแก๊สได้ไหมครับ

ขอข้อมูลและคำแนะด้วยที่ครับ
หรือสถานที่ติดตั้งดีๆๆก็ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอข้อมูลและคำแนะด้วยที่ครับ
หรือสถานที่ติดตั้งดีๆๆ ...
kittyview โพสต์เมื่อ 25/4/2013 17:30

หาดูข้อมูลได้ที่นี่เลยคราบ
http://www.hondacityclub.com/board/index.php?gid=110
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ผมจาก มายแก๊ส บาย เอ็นจีวีพลัส อยู่ในซอยรามอินทรา 40 แยก 6 (ถนนเชื่อมกับถนนนวลจันทร์ครับ) ติดตั้งได้ทั้งระบบแกีส LPG และ NGV ครับ

โดยปกติ เราติดตั้งอุปกรณ์แก๊ส หลายยี่ห้อ แล้วแต่ความต้องการของลูกค้า แต่เราก็ให้คำปรึกษาสำหรับอุปกรณ์ที่คุ้มค่า ตรงกับความสเปครถยนต์ของลูกค้าเช่นกันครับ สำหรับการรับประกันจะขึ้นอยู่กับผู้นำเข้าแต่ละราย โดยทั่วไปการรับประกันอุปกรณ์ที่ไม่ใช่วัสดุสิ้นเปลืองจะอยู่ที่ไม่เกิน 2 ปีครับ โดยวัสดุสิ้นเปลืองได้แก่ กรองแก๊สครับ
hondacity สามารถติดตั้งแก๊สได้ครับ   ยิยดีให้คำปรึกษาเพิ่มเติมครับ 02-9497844-7 mygasteam@Gmail.com

เข้ามาขอข้อมูลด้วยคะ หาแนวร่วม อยากติดบ้าง แต่ยังไม่กล้า

ติดตั้งได้แน่นอนค่ะ สมาชิกรุ่นก่อนๆติดกันเยอะมากเลย
ของเราติดเวอร์ซุสค่ะ สาขาบางบอน5

ความเห็นส่วนตัวของผมนะ ซิตี้ติดแก๊สดีกว่าวีออส เพราะตั้งวาวล์ได้ง่ายกว่าถูกกว่าเวลาเครื่องเน่าสุดๆ เครื่องที่เซียงกงมีมากมาย
HCC....Thonburi Zone   No.10

แนะนำ ติดได้แน่นอนเลยไม่มีปัญหามีกันเยอะแยะครับ
www.my-gas.com

ติดตั้งได้ทั้งระบบแกีส LPG และ NGV ครับ เพื่อนติดของ versus มา ก็ใช้ดีครับ เร่งไม่อืดแบบที่คิด ประหยัดด้วย

ใช้ hondacity กำลังจะติด versus อยู่ค่ะเพราะเห็นเด่นเรื่องเซนเซอรตรวจับ ใครเคยติดแล้วบ้างค่ะ

ติดตั้งได้แน่นอนค่ะ ลองดูศูนย์บริการที่ผ่านมาตฐานด้วย
ของแฟนเราติดเวอร์ซุสมาสักพักหนึ่งแล้วค่ะ เครื่องยังไม่มีปัญหาเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host