"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คอมแอร์ City ปี 2004 ของแท้ราคาเท่าไหร่ครับ

ถ้าเปลี่ยนที่ศูนย์ กับ ร้านทั่วไป แล้วราคาแต่ละที่ประมานเท่าไหร่ครับ ขอบคุนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยไปเดินถามที่เชียงกงบางพลี ถอดจากเครื่องญี่ปุ่น เค้าบอกไม่ถึงสองพันบาท ไม่รู้ใช้ได้รึเปล่าแต่ดูด้วยตาสภาพสวยเลย ผมยังอยากซื้อมาลองแค่คลัชคอมแอร์ก็คุ้มแล้วคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC....Thonburi Zone   No.10

ถ้าเปลี่ยนที่ศูนย์ กับ ร้านทั่วไป แล้วราคาแต่ละที่ป ...
Slash_Ti โพสต์เมื่อ 25/4/2013 05:32

ของ 0 ที่เคยได้ยิน หมื่นกว่าบาทครับ / ร้านทั่วไป ส่วนมากจะเป็น มือ 2 เชียงกง หรือ คอมฯบิ๊ว ก็ประมาณ 2500 - 4000 บ. ครับ

แล้วถ้าไม่เอามือสอง ไม่เอาบิ้ว ร้านข้างนอกเปลี่ยนของแท้เท่าไหร่ครับ ขอบคุนครับ

แล้วถ้าคอมแอร์เสียงดัง เฉพาะตอนที่คอมทำงาน เกิดจากอะไรครับยิ่งตอนคอมแอร์ทำงานแล้วเร่งเครื่องจะได้ยินชัดเลย เสียงเหมือน อะไรฝืดๆ

แล้วถ้าคอมแอร์เสียงดัง เฉพาะตอนที่คอมทำงาน เกิดจากอ ...
Slash_Ti โพสต์เมื่อ 26/4/2013 00:37

ของผมก็อาการนี้เลยครับ อยากทราบเหมือนกันครับ

หน้าคลัชมันสึกหรอครับ เวลาทำงาน จับไม่สนิท มันเสียดสีกัน เสียงจึงเกิด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host