"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใครเปลี่ยนใช้หลอด ซีนอน ระวังตัวด้วยนะครับ (ไม่ได้ขู่นะ อิอิ)

ผมกระทืบ เบรค ใส่รถติดซีนอน ที่มาจ่อตูด หลายคันแล้วนะ

เหตุผลเพราะ ผมมันพวกโรคจิต ประกอบกับบ้านมีรถหลายคัน เลยสามารถหาเรื่องกับพวกชอบสร้างความเดือดร้อน ได้

เอาไว้แก้แค้นแทนทุกท่าน ที่ต้องทนแสบตาเพราะซีนอนพวกนี้ ก็แล้วกันนะครับ

ปล. ถ้าใครอยากติดจริงๆ ก็ปรับโคมลงเยอะๆเข้าไว้ จะได้ไม่ส่งตาชาวบ้านนะจ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host