"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โซน ซีคอนฯ พัฒนาการ ลำสาลี  อ่อนนุช อุดมสุข บางนา ศรีนครินทร์ บางปู  สำโรง  สมุทรปราการ ไม่หาร้านประชุมกันหรือครับ เงียบจังเลย!!!!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote]ประชุมด่วนเหรอ เดี่ยว
Ball007 โพสต์เมื่อ 23/4/2013 20:36 [      จัดหน่อยพี่บอล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบนครับ ตอนนี้ผมได้ติดต่อโรงงานผลิตถุงเท้านักเรียน ถุงเท้าลูกเสือ ถุงเท้ากีฬา แต่ผมไม่มีเอกสารไปยื่นทางโรงงานครับ หรือ พี่เบนวิธีอะไรช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

เดี๋ยวอาทิตย์หน้า พี่ส่งเอกสารของทางโรงเรียน กั ...
benz โพสต์เมื่อ 3/5/2013 15:57

ok ครับพี่เบน

ลงชื่อไปร่วมงานให้ เติ้ง ฟุ่ง ด้วยครับ หาที่พักเองนะ ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 3/6/2013 08:18

อ้าว!!แล้วไปพักที่ไหนพี่โส แล้วจะได้ปาร์ตี้กันเหรอ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host