"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาลงชื่อขอไปร่วมกิจกรรมค่ายอาสาปีนี้ด้วยครับผม
2 ท่านครับ มีผมและน้องเทียนครับ ขอจองห้องพักที่โรงแรมนะครับพี่เบน ส่วนของที่จะบริจาคในกิจกรรมค่ายอาสาปีนี้เดี๋ยวผมถามพี่ๆที่ออฟฟิตก่อนนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนพี่เบน  ผมในนามตัวแทน บ.พาราไซแอนติฟิค จก. ขอร่วมบริจาคสิ่งของตามรายการที่ 13. ครับ
แปรงสีฟัน + ยาสีฟัน  120  ชุด  งบประมาณ  3,200 บ.  โดยต้องรบกวนทางพี่เบนช่วยดำเนินการจัดซื้อตามรายการและงบประมาณดังกล่าวข้างต้นให้ด้วยครับ และขอสนับสนุนทุนทรัพย์อีกจำนวน 600 บาท เป็นทุนการศึกษาให้กับเด็กนักเรียนที่ขาดทุนทรัพย์ด้วยครับ  โดยผมจะนำเงินค่าใช้จ่ายทั้งหมดไปเครียให้พี่เบนที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์ในวันเสาร์นี้นะครับ  รวมถึงยังมีของบริจาคจากพี่ๆน้องๆที่บริษัทฯผมอีกจำนวนมากครับมี สมุด ดินสอ กบเหลาดินสอ ยางลบ เสื้อผ้าเด็ก เสื้อผ้าผู้ใหญ่  ซึ่งผมจะนำขอบริจาคทั้งหมดไปส่งให้พี่เบนที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์เช่นกันนะครับ  ขอบพระคุณมากครับ น้องจิ๊บครับ
  ^ _ ^ v
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host