"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่เบ็นกุ้งโอนเงินผ่านเน็ตให้เมื่อวันที่ 14  จำนวนเงิน 1,260.- เป็นเงินบริจาค 1 พันบาท  ค่าเสื้อและค่าส่ง 260.-  กุ้งส่งข้อความทางไลน์ไปแต่ไม่เห็นพี่เปิดอ่านเลยส่งข้อความทางนี้อีกรอบนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้ขาดรายการไหนบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบ็นกุ้งโอนเงินผ่านเน็ตให้เมื่อวันที่ 14  จำนวนเง ...
kitty โพสต์เมื่อ 17/5/2013 13:10

รับทราบ ขอบคุณมากครับ กุ้ง เดี๋ยวเสื้อเสร็จ พี่จะติดต่อกลับนะครับ

Oong โพสต์เมื่อ 17/5/2013 16:46

อัพเดท ที่หน้าแรกของกระทู้เลยครับ น้องอ๋อง พี่จะเข้ามาอัพทุกวัน

โอเค ครับ ที่ซื้อหลอดไฟพี่มีแหล่งซื้อหรือเปล่า หรือให้ทางผมซื้อไปเลย ครับ  และสอบถามเรื่องที่พักและการแจ้งคนที่ไปร่วม
ได้วันไหนครับ

โอเค ครับ ที่ซื้อหลอดไฟพี่มีแหล่งซื้อหรือเปล่า หรือ ...
Oong โพสต์เมื่อ 17/5/2013 18:28

พี่มีที่ซื้ออยู่ครับ เพราะซื้อของบริจาค ที่เดียวกันหลายอย่าง / เรื่องที่พัก สมาชิกโซนระยองกำลังจัดหาอยู่ครับ  แต่สามารถแจ้งยอดคนที่ไปได้ก่อนเลยครับ

พรุ่งนี้มีใครว่างมารับหนังสือ กับ ซากคอม แถวลาดพร้าวไหมครับ(คริสตรัล พาร์ค เลียบทางด่วนก็ได้)
ตอนนี้ผมอยู่ ตจว จะเข้า กทม. พรุ่งนี้เช้า แล้วจะได้รวมของที่มีก่อน แล้วบ่ายๆ ผมจะกลับ ตจว ครับ

พรุ่งนี้มีใครว่างมารับหนังสือ กับ ซากคอม แถวลาดพร้า ...
TheD โพสต์เมื่อ 18/5/2013 21:16

ประมาณ กี่โมงอะครับ ไงมาถึงแล้ว โทรหาผมที่ 089-1090091  เผื่อว่างตรงกัน

ถึง สมาชิกทุกท่าน
Kare อยากไปร่วมงานด้วยคะ อุปกรณ์ทุกอย่างมีครบคะ ทั้งหนังสือ เครื่องเขียน เสื้อผ้า อุปกรณ์ที่จำเป็น และ City คู่ใจ ติดตรงที่Kareไม่มีคนรู้จักในคลับนี้เลยคะ ไม่ทราบว่าจะต้อนรับกันมั้ย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host