"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รับทราบคร๊าบ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปด้วยจังเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปด้วยจังเลยครับ
Tomika112 โพสต์เมื่อ 7/5/2013 15:17

เชิญร่วมทริปได้เลยคราบ

สมทบทุนอุปกรณ์กีฬา  500 บาท (โอนแล้วจะโทรแจ้งอีกครั้งนะครับ)

สมทบทุนอุปกรณ์กีฬา  500 บาท (โอนแล้วจะโทรแจ้งอีกครั้งน ...
citykorat โพสต์เมื่อ 8/5/2013 11:45

ได้รับเงินที่โอนมาเรียบร้อยแล้วคราบ ขอบคุณมากครับ

มาช่วยกันเยอะๆนะครับ

เดี๋ยวขอไปรื้อเสื้อผ้า รวมถึงของบริจาคก่อนนะคะ .... แล้วจะกรี๊งกร๊างๆให้พี่ๆมารับไปค่า

พี่เบนผมมีสบู่อยู่นะครับ แต่ไม่มีรถขนไปง่าครับ

พี่เบนผมมีสบู่อยู่นะครับ แต่ไม่มีรถขนไปง่าครับ ...
Tomika112 โพสต์เมื่อ 9/5/2013 15:45

อยู่แถวไหนอ่ะครับ

เดี๋ยวขอไปรื้อเสื้อผ้า รวมถึงของบริจาคก่อนนะคะ .... แ ...
Sha-ku-re โพสต์เมื่อ 9/5/2013 10:25

ขอบคุณคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host