"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ค้ำโชค&กันโคลง

อยากสอบถามหน่อยค่ะ ว่า
การทำกันโคลง บางคนก้บอกว่าค้ำโช้ค มันต่างกันอย่างไร ราคาประมาณเท่าไหร่ ทำดีมั้ย
มีคนบอก ถ้าไปทำแล้วเครื่องจะหนึบขึ้น แบบว่าไม่มีข้อมูลเลยอ่ะ ไม่รู้จะทำดีมั้ยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณนะคะ สำหรับข้อมูล เป็นประโยชน์มากเลยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host