"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โซน พิโลก หรือ จังหวัดใกล้เคียง โซน เหนือ ต้องอ่าน สาระคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/4/2013 23:02 โดย musichall

คือว่า  ผมเองอยู่ที่ นครสวรรค์ และไป มิตติ้งกับทาง กทม และ ระยอง บ่อยๆ ผมได้ ถามความคิดเห็นจาก ทาง ประธาน คลับ คือ พี่เบน ว่าอยากจะ จัด มิตติ้ง ย่อยๆๆ เพื่อเอา บรรยากาศ ก่อน  ถ้า ภาพรวมออกมา มัน  โอเค  โซนต่างๆ ในคลับก็จะมาคับ  เอาแบบ  ธรรมชาติ นะคับ  เช่น ล่องแพ หรือ น้ำตก อะไร ปามานนี้  คัยมีข้อมูล จัดมาคับ  หลังเดือน  มิ.ย.หลังจากไปค่ายอาสาที่ ระยอง นะคับ นะคับ  ถ้ามีข้อมูล  + รูปภาพด้วยจะดีมากคับ  ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเองก็อยู่นครสวรรค์แนะนำบึงบรเพ็ดดีใหมแต่ต้องหน้าหนาวครับเย็นดูดาวเช้าดูนกครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณสำหรับข้อมูล เด๋วรอความคิดเห็นของท่านอื่น ๆๆ ก่อนนะคับ

แถวเขื่อนดีไหมครับ

แถวเขื่อนดีไหมครับ
eeaakk โพสต์เมื่อ 16/6/2013 10:11

เขื่อนที่ไหนหรอ คับ แจ้งทีคับ

จังหวัดตากก็ดีนะครับ

ตอบกลับ 6# aekima

มีรูปมั้ยคับ แล้ว เขื่ิอน อะไรเอ่ย มี อะไรน่าสนใจมั้ยคับ

ผมยุกำแพงว่าล่องแพเขื่อนภูมิพลจาเจ๋งป่าวคับ

รอ เพื่อน หลายๆๆคน น่าจะสนุกนะคับ

ดีครับ  เที่ยวเขาค้อ ก็โอนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host