"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถผมติด LPG อยากแต่งท่อสมควรใช้แบบไหนดีครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/4/2013 11:21 โดย aekima

พอดีเป็นน้องใหม่พึ่งเข้ามาครับ รบกวนช่วนแนะนำด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมใส่ทรง Js ใบยาวครับ ใส่แต่ปลายอย่างเดวครับไม่เปลี่ยนพักกลาง เสียงใช้ได้เลย ไม่ดังไปแต่ตอนเปลี่ยนเป็นวิ่งน้ำมันแล้วรอบเทคเปิดก็มีดังบ้างนิดหน่อย ...... แต่ขับปกติไม่ดังมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/4/2013 11:21 โดย aekima

พอดีเป็นน้องใหม ...
aekima โพสต์เมื่อ 9/4/2013 13:55

จะทรงไหนก็ได้ JS หรือ HKS ฯลฯ แต่ขอเป็นแบบใส่เยื่อง ครับ สำหรับเกียร์ Auto

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host