"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผม city 2003   ถังโดนัท 43 ลิตร    เฉลี่ยวิ่งได้ประมาณ  300-320  กม.ครับ

เนื่องจากเกจ์แก๊สมันไม่ตรง   เลยต้องจับไมล์วิ่งอยู่ตลอดครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่ายๆค่ะ 42 ลิตรวิ่งได้ประมาณนี้เหมือนกัน กันประหยัด ...
ms.nam โพสต์เมื่อ 5/4/2013 11:57

ประหยัดครับ  ประมาณนี้แหละ   โลละบาทกว่าๆ     ขับไม่นานก็คืนทุนครับ แต่ต้องดูแลดีๆหน่อย
คนขับ ECO car   หงายเงิบไปเลยครับ    แต่ถ้าไปถามชาว ECO  ก็จะได้คำตอบตรงกันข้าม   {:4_434:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host