"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แนะนำเลยนะคะ แผ่นท้าย ทั้งไวนิล และ กระดุม ใส่แล้วทำให้ดูเรียบร้อย หรูหรา เพิ่มมุมมองให้ท้ายรถไม่เป็นแค่ห้องเก็บของธรรมดา
โทรสอบถามได้นะคะ ที่น้องแพรวจ้ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เย้ ในที่สุด เทอก็สั่งเสียที
City ดำ พรมไวนิล ดำ แม๊กดำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

City คุณเจี๊ยบ ที่สั่งทั้งคัน กระดุมสีเบจครีม เสร็จแล้วนะคะ
จะส่งสินค้าให้วันจันทร์นี้คะ ถึงหน้าบ้านเลยคะ

สรุป 5 สาวพราวเสน่ห์ สั่งซื้อเหมือนกัน สีเดียวกับหมดเลย
เย้ ดีใจที่ตัดสินใจได้ซักที ขอบคุณคุงนู๋โบ๊ทมากนะจ้ะ

ขอบคุณ พี่ๆ ชาว City ทุกท่านค่ะ ที่ไว้ใจสั่งพรมรถ City กับ The classic
ตอบ คุณแก๊งค์ 5 สาว City ป้ายแดงทั้ง 5 คน เพื่อไขข้อข้องใจนะคะ
รายละเอียดของรถ City คือตัวพรมทั้งหมด จะมี 7 ชิ้นค่ะ ก็เต็มๆคันแล้ว
เพราะภายในของ City ในส่วนที่รถอื่นเค้ามี แต่เราไม่มีคือ ส่วนที่เป็นด้านขอบบันได กับ ใต้เบาะหลัง
ที่ของ City เป็นพลาสติกขึ้นรูป เพื่อไม่ให้รถเลอะเทอะง่ายอยู่แล้ว จึงไม่สามารถทำชิ้นพรมได้
เนื่องจากพรมจะมีตัวแคว๊กๆ เพื่อยึดติดกับส่วนที่เป็นพรมเดิมของรถค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host