"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวน ชี้แนะด้วยครับ อยากฟลัชอ่ะ

ตอนนี้โหลดมา1นิ้วครึ่ง ล้อ15หน้า7 หลัง8 ล้อมันยังไม่หมุดสุ้มเลย แล้วทำไงต่อครับ มือใหม่หัดแต่งอ่ะครับ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วย

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดให้เตี้ยลงอีกเหรอคับ แต่จะขับลำบากไหมอ่ะพี่ คือตอนนี้ผมใส่สปิงโหลดมาแค่1นิ้วครึ่งยังขับสเกิรต์ขูดลูกละนาดบ่อยๆ
ขอบคุณนะก๊าบ ที่แนะำนำ ชี้แนะ

ขอบคุณอีกครั้งพี่ สำหรับข้อมูล คงต้องทำใจ เนอะพี่ เพราะอยากหล่อ รถพี่เหรอเทห์มว๊ากพี่ พี่อยู่กทมป่ะ อยู่แถวไหนเหรอพี่

ตอบกลับ 9# aekmo
ใช่พี่Aekmo ขนาดนี้ยังขับลำบากเลยครับ โหลดอีกคงขับไม่ไหวพี่  สงสัยต้องเปลื่ยนเป็น17แล้วละ
ถ้าผมจะ17 พี่ช่วยแนะนำสเปกล้อและยางให้หน่อยครับ ว่าขนาดไหนถึงจะหล่อแบบฟลัช
ขอบคุงก๊าบ รบกวนหน่อยนะครับพี่Aekmo เทพ flush

ตอบกลับ 10# l2ayhachi
ตามนั้นพี่ ผมว่าจะไปเปลื่ยนล้อใหม่ริ แต่รอบนี้คงต้องขอข้อมูลสเปกล้อยาง จากพี่ๆหน่อยคับ แบบฟลัชพองามก๊าบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/3/2013 23:50 โดย ugi

ตอบกลับ 13# aekmo
ขอบคุงมากก๊าบพี่Aekmo 1สเต็ป

เดี๋ยวผมจัด1สเต็ปเสร็จเรียบร้อยแล้ว คงต้องรบกวนพี่ชี้แนะอีกนะครับ ขอบคุงอีกครั้งครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host