"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/4/2013 18:26 โดย moutainthief

จิงๆอยากทำบ้างนะ แต่กลัวตอนเปลี่ยนกลับจะลำบากน่ะสิคับเนี่ย แต่ผมกด Favorite ไว้ละ (ไว้ทำตอนว่างๆ และไม่เหลือไรให้เล่น) อิอิ

ปล. ผมอยากเห็นรูปตอนถอดเสาอ่ะครับ อยากรู้ว่าต้องปลดอะไร ถอดอะไร ไขน๊อตตรงไหน พอดีไม่เคยแงะหลังคาอ่ะคับ เผื่อท่านอื่นๆจะได้ทำตามง่ายๆ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host