"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาร้านจูนแก๊ส GI Italy ครับ

คือเวลารอบเดินเบา กับออกตัวกระตุกบางทีดับเลยครับ ใช้มา6เดือนกว่าๆ ครับ เข้าศูนย์ล้างปีกผีเสื้อแล้วอาการหายไปพักนึงก้อเป้นอีกครับ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ ใช้รถทุกวันวิ่งประมาน50-100โล เครียดมากครับตอนนี้กลัวเครื่องจะพังเพราะเวลากระตุกๆ แรงมากครับ T-T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host