"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องถามก่อนนะค่ะว่า ติดตั้งแก๊สมาหรือเปล่า แล้วที่เกิดอาการเป็นตอนเราให้แก๊สหรือน้ำมัน ถ้าเป็นน้ำมันควรเข้าเช็คตามศูนย์รถแต่ถ้าเป็นแก๊สต้องนำเข้าไปที่ศูนย์แก๊สให้ช่างทำการตาวจเช็คเรื่องของกรองแก๊สเพราะว่ามักจะมีปัญหาในเรื่องของรถวิ่งแล้วมันสะดุดหรือกระตุก ทำการปรับจูนใหม่ อาการที่เกิดขึ้นก็หายไปนะค่ะ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host