"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แม็กอันไหนสวยคับ ช่วยผมเลือกหน่อยคร้าบบบ

เลือกได้ข้อใดข้อหนึ่งกระทู้สำรวจ, จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 228 คน แสดงผลแบบสำรวจ
6.58% (15)
93.42% (213)
คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการออกเสียง
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/3/2013 15:57 โดย beetnoey

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/3/2013 15:56 โดย beetnoey

1

2
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลายที่2 Venom เป็นแม๊กลายใหม่2013 ส่วนลายที่1 เป็นลายที่เก่าแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่เลยครับ Venom ใหม่กว่า สวยกว่า และใช้เทคโนโลยีใหม่กว่าครับ

แบบ 2ของใหม่ สวยๆ

วันนี้ไปเปลี่ยนยางมา    เหล่ไปเห็นแบบที่ 2 มาครับ คนละยี่ห้อ  สวยมากๆ  แต่ขอบก้านต่างกันนิดนึง

2 ครับ

ลาย2 สวยมาก แต่วงละ 6500-7000

ลาย2 สวยมาก แต่วงละ 6500-7000
Tum_wizard โพสต์เมื่อ 23/3/2013 10:34

ราคาโหดดีจัง

ตอบกลับ 8# SsS888
มันเป็นลายใหม่อ่ะครับ แถมเบาด้วย

ลาย1น่าจะเหมาะกับขอบ15 ถ้า17ลาย2กินขาด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host