"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เลิกไม่รู้แต่ไม่เกิน 24.00น. ถ้าขึ้นทางด่วนพระราม 2 มา ให้ลง สุขุมวิท-สมุทรปราการ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสรร์นี้แล้วนะครับรับๆลงชื่อกันเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เตื้งหายไปใหนนี่
Ball007 โพสต์เมื่อ 28/3/2013 22:41

คุณเติ้ลติดธุระงานแต่งเพื่อนครับ เลยขอเป็นโอกาสหน้าครับ

เย็นนี้แล้วนะครับเพื่อนๆคนไหนอยากมาร่วม มิตติ้ง เชิญเลยนะครับ มาทำความรู้จักกัน พูดคุยกัน ประสา HCC ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/3/2013 16:13 โดย SoDaZaaaaa
-`ขอลงทะเบียนคะไปด้วยคนนะแก๊งบ้านไกล้ ...
vava โพสต์เมื่อ 30/3/2013 13:26

ลงชื่อให้แล้วครับ ว่าแต่ชื่ออะไร และขอเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมมิตติ่งย่อยในครั้งนี้ครับ หากมีขอบกพร่องอะไรแนะนำติดชมกันได้ครับ
ผมหวังว่าคราวหน้าคงได้พบกันอีก

เดือนพฤษภาเป็นไงเป็นแถวๆบางแสน
Ball007 โพสต์เมื่อ 31/3/2013 09:26

เด๋วดูใกล้ๆอีกที

ขอขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง อาเฮีย อาซ้อ ที่มาร่วมมิตติ้ ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 31/3/2013 20:36

คราวหน้า จัดห้องคาราโอเกะ ดีไหม ตรงครัวบ้านสวน อาหารอร่อยราคาไม่แพง ค่าห้อง 500 ทั้งคืน

มีอีกบอกบ้างนะครับ ผมอยู่แถวเคหะสมุทรปราการครับ ...
Dg26 โพสต์เมื่อ 21/4/2013 16:50

จะบอกอย่างไรหล่ะครับ เบอร์โทรก็ไม่ให้ไว้กัน
เลยไม่รู้จะบอกอย่างไร บอกในกระทู้ก็ไม่ค่อยเปิดดูกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host