"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปด้วยคนสิครับ
NO_1986 โพสต์เมื่อ 19/3/2013 18:21

มาเลยครับ คุณโน่ ฝากเบอร์ไว้ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/3/2013 08:23 โดย SoDaZaaaaa

มิตติ่งย่อยก่อนทริปนอกรอบ เพื่อเตรียมความพร้อม(ซ่อมคอ) อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปด้วยคนครับผม เบอร์โทร 089-667-5929
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

คุงโน่โสดหาสาวไปด้วยครับ
สนใจทิ้งเบอร์ไว้เลย
อิอิออิ

ขอให้มาววกันให้คอหักเป็นปลาทูเลย...อิจฉา  
foung nakoto

ขอโทษด้วยนะครับที่พระเอกแบบผมไม่ได้ไปด้วยช่วงนี้คิวถ่ายละครเยอะครับ
foung nakoto

ขอให้มาววกันให้คอหักเป็นปลาทูเลย...อิจฉา   ...
foung โพสต์เมื่อ 20/3/2013 19:04

มีผาดพิงถึงใครหว่าปลาทูคอหัก

รอบหน้า ขอไปด้วยคน อยู่บริเวณนี้เหมือนกัน

แต่รอบนี้เดินทางลำบาก ช่วงรอรับรถ เลยอด

อยากไป ขอไปด้วยนะพี่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/3/2013 21:16 โดย SoDaZaaaaa
อยากไป ขอไปด้วยนะพี่
todtodzung โพสต์เมื่อ 20/3/2013 21:08

น้องคนนี้คุนๆ เคยนัดแล้วเบียวตลอด
อยากไปกรุณาลงชื่อ+เบอร์โทร แล้วต้องมานะครับเพราะจะได้จัดอาหาร+กับแก้มได้ถูก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host