"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าจะมีแถว ปทุมธานีนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
"ก่อนจะโดดขึ้นสูง ต้องย่อลงต่ำก่อน"

อ่า... เพิ่งเห็นมีมิตติ้ง อดอีกแระ T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสรร์นี้แล้วนะครับรับๆลงชื่อกันเลยครับ

ช่ายครับใกล้ถึงวันแล้วครับพี่น้อง
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ประกาศ  เราจะไป Dance กันต่อนะครับ off lond หรือ Itchy Pub เตรียมตัวให้พร้อม

วันเสาร์ที่ 30 มีนาคม 2556 เวลา 17.30 น.เป็นต้นไป ณ ร้านอาหา ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 19/3/2013 17:52

เตื้งหายไปใหนนี่

เตื้งหายไปใหนนี่
Ball007 โพสต์เมื่อ 28/3/2013 22:41

คุณเติ้ลติดธุระงานแต่งเพื่อนครับ เลยขอเป็นโอกาสหน้าครับ

คุณเติ้ลติดธุระงานแต่งเพื่อนครับ เลยขอเป็นโอกาสหน้ ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 28/3/2013 23:39

งั้นก็เมาเผื่อเลยละกัน

เย็นนี้แล้วนะครับเพื่อนๆคนไหนอยากมาร่วม มิตติ้ง เชิญเลยนะครับ มาทำความรู้จักกัน พูดคุยกัน ประสา HCC ครับ

-`ขอลงทะเบียนคะไปด้วยคนนะแก๊งบ้านไกล้
[img][img][/img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host