"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ประกาศ  เราจะไป Dance กันต่อนะครับ off lond หรือ Itchy Pub เตรียมตัวให้พร้อม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่ายครับใกล้ถึงวันแล้วครับพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เสรร์นี้แล้วนะครับรับๆลงชื่อกันเลยครับ

อ่า... เพิ่งเห็นมีมิตติ้ง อดอีกแระ T_T

น่าจะมีแถว ปทุมธานีนะคับ
"ก่อนจะโดดขึ้นสูง ต้องย่อลงต่ำก่อน"

เลิกไม่รู้แต่ไม่เกิน 24.00น. ถ้าขึ้นทางด่วนพระราม 2 มา ให้ลง สุขุมวิท-สมุทรปราการ ครับ

ถ้าผมขึ้นทางด่วนพระราม2 ต้องไปลงตงไหนคราฟ

เลิกกันกี่โมงคลับ ไม่เเน่อาจจะเเวะไปเเปป 1

อยากไฟ เเต่ติดงาน บวช เเถวนัน้ พอดี
jack.engineer โพสต์เมื่อ 26/3/2013 17:25

แวะมาทำความรู้กับ หัวหน้าคณะ เอย!! หัวหน้าคลับ ก่อนก็ได้ครับ อิอิ

อยากไฟ เเต่ติดงาน บวช เเถวนัน้ พอดี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host