"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วันเสาไปคลองถมมาเจอของดีครับ

ไปคลองถมมาว่าจะไปหาวัดโวลแบบดิจิตอล แบบธรรมดาครับหาจนเหนื่อยจนเข้าไปในอาคารศรีวรจักรเจอของดีครับ
สินค้า 10 บาทครับเขานำไฟมาลดครับเเต่ติดทุกอันหมดไปไม่ถึงร้อยเเต่โชตดีสุดไปแย่งวัดโวลมาได้1อันครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ่มแต่ต่อไฟดีๆนะครับฮิๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านยังมีของขายอีกรึเปล่า อยากไปบ้าง
HCC....Thonburi Zone   No.10

ไม่แน่ใจครับว่ามีขายอยู่หรืเปล่าเเต่เขาชอบเอามาลดตอนเย็นๆครับไปก็เจอบ่อยๆร้านที่ขายไฟอย่างเดียวครับที่อาคารศรีวรจักรคับ

ตอบกลับ 4# aa555

อยู่ชั้นไหนของอาคารครับ

ไปร้านเดียวกันเลย ผมเอาไฟสีส้มแบบเล็กเส้นยาวมาติด
ไว้เอารูปมาลงให้ดูครับ
ไปวันอาทิตย์มา

แล้วก็เอาไฟส่องเท้ามา 4 เส้น แต่เอามาดองไว้เฉยๆ

อันนี้ครับ 10 บาท
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 6# chaicom42

อยู่ชั้นไหนของวรจักรครับ

ตอบกลับ 8# cheter

ตึกศรีวรจักร ชั้น 1 ตรงบรรไดเลื่อนครับ  

ส่วนร้านที่ผมซื้อไฟประจำก็ตรงทางลงเหมือนกันครับ
ราคาถือว่าราคามาตราฐานครับ

ตอบกลับ 9# chaicom42

ขอบคุณครับเสาร์จะลองไปดู

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host