"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เชฺิญที่บ้านเลย ครับป๊ม เบีย 3ขวด เป็นค่าแรงงงง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สามขวดมรกต หรือ ขวดบุษราคัมดีละครับ แต่คงไม่ติดของแท้อ่ะ แพงเกิน คลองถมวันก่อนไปเดิน อันละพัน น่าจะได้อยู่ป่าว?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เยี่ยมเลย ไว้เป็นแนวทาง

ตอบกลับ 12# dunghill

ได้ครับ ไม่แพง ดีกว่าไม่มีเอาซ๊ะเลย

ของแท้ กับของเทียมในความคิดผมนะ.....ข้อแตกต่าง...
1 ราคา ของแท้ แพงกว่ามากกกกก ของแท้เฉียดหมื่น ----ของเทียมเกือบพันนนน
2 ความทนทาน ของแท้ทนมากกก  ของเทียมต้องวัดดวงเอา
3 ความเทียงตรง ของแท้แม่ยำ  ของเทียมมีการคลาดเคลือน (แต่คงไม่เยอะจนน่าเกลียด) หากเยอะคิดว่าคงพัง แล้วว

ปล. ไฟแดงไม่รู้ว่ามันตั้งไว้ที่เท่าไหร่ถึงเตือน ของป๋ม ความร้อนขึ้นร้อยกว่าองศา แล้ว มันยัง ไม่เตื่อนเลย ... ซึงความร้อนปกติจะอยู่ที่ประมาณ 90 องศา เองอ่าาาาาา

สอบถามหน่อยคับ ตัวadapterใช้ตัว32มิลได้ไหมครับหรือว่าต้องเป็น28อย่างเดียว

เชฺิญที่บ้านเลย ครับป๊ม เบีย 3ขวด เป็นค่าแรงงงง ...
aajung โพสต์เมื่อ 11/4/2013 17:24

แล้วถ้า 5 ตัวหล่ะครับ ค่าแรงเท่าเดิมรึป่าว

ตอบกลับ 15# hollboot

28 คับ  32ใส่ไม่ได้ มันใหญ่ไป

ตอบกลับ 16# Thainspecies

5 ตัวนี่ต้องมีกับแกล้มด้วยคับ ....

ตอบกลับ  Thainspecies

5 ตัวนี่ต้องมีกับแกล้มด้วยคับ .... ...
aajung โพสต์เมื่อ 24/12/2013 10:15

ตอบกลับ 17# aajung

ขอบคุณครับ..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host