"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณ Ball_Korat ตอบหมดแล้ว ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อู่เฮียก่ำแกจะทำงานแบบ ตัวเฮียก่ำจะเป็นผู้วิเคราะห์อาการเสีย แล้วสั่งลูกน้องทำต่อ ตัวแกจะเป็นคนคอยคุมงานในภาพรวม และเข้าช่วยเหลือลูกน้องเวลาเกิดปัญหา จึงทำให้สามารถทำงานได้เร็ว

ส่วนพลภัทร จะแยกเคสงานออกเป็นเคสๆ ครับ คือถ้าเคสเบาก็จะวิเคราะห์ แล้วให้ลูกน้อยทำเช่นเดียวกัน แต่ถ้าเป็นเคสหนักถึงขั้นยกเครื่อง ยกเกียร์ หรือยกฟลายวีลนั้น ทางพลภัทรเค้าจะจัดเป็นเคสหนัก ช่างใหญ่จะเป็นผู้ลงมือทำเองทั้งหมด จะไม่ให้ลูกน้องรื้อครับ จึงทำให้งานอาจจะช้ากว่าครับผม

ไม่ได้เข้าข้างใคร ใช้มาแล้วทั้ง 2 อู่ ประทับใจทั้งคู่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host